| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
HD30
WSX
HD30 ya maji yenye utendaji wa hali ya juu - kichomelea leza iliyopozwa kwa mkono ni mchezo - kibadilishaji katika tasnia ya uchomaji, inayotoa vipengele vingi vinavyoifanya kuwa chaguo lisilo na kifani kwa wataalamu.
Muundo Wepesi na Unaobebeka: HD30 imeundwa kwa ustadi na mfuko wa nje wa plastiki, na hivyo kusababisha kifaa chepesi na cha kubebeka. Hii sio tu hurahisisha usafiri katika maeneo mbalimbali ya kazi lakini pia huongeza uimara wake na uwezo wa kuhimili athari. Iwe uko kwenye kiwango kikubwa cha uzalishaji au tovuti ya kazi ya mbali, HD30 inaweza kubadilishwa kwa urahisi ili kukidhi mahitaji yako ya uchomaji.
Mfumo wa Usalama wa Akili: Usalama ndio msingi wa muundo wa HD30. Inakuja ikiwa na mfumo wa hali ya juu wa ufuatiliaji wa usalama ambao mara kwa mara huweka vichupo kwenye vigezo muhimu vya uendeshaji kama vile halijoto, usambazaji wa nishati, hali ya gari na utoaji wa leza. Ufuatiliaji wa muda halisi huhakikisha kwamba mchomeleaji hufanya kazi ndani ya mipaka salama, kulinda mtumiaji na kifaa kutokana na hatari zinazoweza kutokea.
Muundo Ulioboreshwa wa Macho: Mfumo wa macho wa HD30 umeboreshwa kwa ustadi kwa utendakazi bora. Nyenzo za lens zilizoboreshwa na mipako sio tu kupanua maisha ya vipengele vya macho lakini pia husababisha uboreshaji mkubwa katika nguvu za kulehemu. Hii huwezesha kulehemu kwa usahihi wa hali ya juu, na kufanya HD30 kufaa kwa wigo mpana wa matumizi, kutoka kwa kazi nzuri - ya kina hadi miradi nzito ya viwandani.
Mtumiaji - Kiolesura Rafiki cha UI: HD30 ina kiolesura angavu na cha moja kwa moja cha UI, kilichoundwa ili kurahisisha mchakato wa utendakazi. Kwa kubofya rahisi, watumiaji wanaweza kubadilisha kwa urahisi kati ya vitendaji mbalimbali kama vile kulehemu kila mara, kulehemu doa, kusafisha na kukata. Urahisi huu wa utumiaji huongeza ufanisi wa kazi tu bali pia hufanya HD30 kufikiwa na wachomaji na wapya waliobobea, iwe katika mazingira ya uzalishaji au kwa kazi ya ukarabati wa dharura.
| Kigezo Jina Parameta | Maelezo |
|---|---|
| Aina ya Kiolesura | QBH |
| Njia ya Tukio la Laser | Koaxial |
| Nguvu ya Laser | ≤3KW |
| Laser Wavelength mbalimbali | 1070±20nm |
| Urefu wa Kuzingatia Ulinganifu | 60 mm |
| Kuzingatia Urefu wa Kuzingatia | 150 mm |
| Amplitude inayoweza kubadilishwa | 0-6 mm |
| Gesi ya Kinga | Nitrojeni |
| Uzito | 0.52kg |