| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
HD31
WSX
Uzoefu wa Juu - Utendaji: WSX HD31 inachanganya utendakazi wa hali ya juu, ufuatiliaji wa akili, na michakato iliyo tayari kutumia. Inahakikisha matokeo ya juu - ya usahihi ya kulehemu, huongeza usalama wa uendeshaji, na huongeza ufanisi wa kazi. Kwa teknolojia yake ya juu, inaweza kushughulikia kazi mbalimbali za kulehemu kwa urahisi.
Ubadilishaji Rahisi wa Lenzi: Shukrani kwa muundo ulioboreshwa wa kuunganisha lenzi, kuchukua nafasi ya lenzi ni haraka na rahisi. Hii inapunguza kwa kiasi kikubwa muda wa mashine, na kuhakikisha uzalishaji unaoendelea na ufanisi. Unaweza kubadilisha lenses katika suala la dakika, kurudi kazini bila usumbufu mrefu.
Mshiko Unaostarehesha: Muundo wa ergonomic na matumizi ya nyenzo nyepesi na za kudumu hufanya HD31 iwe ya kustarehesha. Inatoa mtego mzuri, hata wakati wa masaa marefu ya kazi. Kipengele hiki cha muundo husaidia waendeshaji kudumisha tija ya juu bila kuchoka kwa urahisi.
Utambuzi wa Akili: Mfumo wa utambuzi wa akili uliojengwa katika kichwa cha kulehemu cha mkono unaendelea kufuatilia vigezo muhimu vya uendeshaji. Inaweza kutambua kwa haraka na kupata hitilafu, kupunguza muda wa ukarabati na kupunguza muda wa uzalishaji. Hii inahakikisha kuwa laini yako ya uzalishaji inaendeshwa vizuri na kwa ufanisi.
| Kigezo Jina Parameta | Maelezo |
|---|---|
| Aina ya Kiolesura | QBH |
| Njia ya Tukio la Laser | Koaxial |
| Nguvu ya Laser | ≤3KW |
| Laser Wavelength mbalimbali | 1070±20nm |
| Urefu wa Kuzingatia Ulinganifu | 60 mm |
| Kuzingatia Urefu wa Kuzingatia | 150 mm |
| Amplitude inayoweza kubadilishwa | 0-6 mm |
| Gesi ya Kinga | Nitrojeni |
| Uzito | 0.65kg |